กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ขอบคุนมากค่ะ
ว้าว..ได้ประโยชน์จริงๆครับ ท่านพี่
ขอบคุณมากครับ
{:1_184:}โฮ สุด ยอด อ่ะ
ขอบคุณมากครับ มีประโยชน์ ๆ
ขอบคุณค่ะ ปรกติก็ใช้ไฟล์ฟ๊อกอยู่แล้ว ได้โปรแกรมดีๆ มาพ่วงด้วย
เยี่ยมยอดเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
我是王诗慧  、我是泰国商会大学的学生。~*
Very good !Thanks ! I'll try to use them every time
ท่านอาจารย์ ทำการติดตั้งแล้ว แต่พอเข้า web ใหม่ ลองเข้าไปใหม่
แต่ทำไม ไม่เห็นมี ตัว ImTranslator เลยล่ะ
เมนูที่หน้าต่างเราเป็นภาษาำไทยด้วย ก็เลยงง ๆ
กรุณาแนะนำการใช้งานด้วยค่ะ หรือ ส่งข้อมูลแนะนำที่ li.yimyim@hotmail.com
กลับไปรายการกระดานข่าว